ƯU ĐÃI 50% GIÁ VÉ COCO BUS TOUR TỪ 1/9 – 30/11/2017
(*) Lịch trình:
- Chiều đi: Bãi đậu xe Sân bay – Duy Tân – Đường 2/9 – Cầu Rồng – Lý Nam Đế – Trần Hưng Đạo – Đường gom lên Vincom – Phạm Văn Đồng – Võ Nguyên Giáp – Trường Sa – Cocobay.
- Chiều về: Cocobay – Trường Sa – An Nông – Cầu Cổ Cò – Nam Kỳ Khởi Nghĩa – Trần Đại Nghĩa – Lê Văn Hiến – Cầu Tiên Sơn – Đường 2/9 – Duy Tân – Bãi đậu xe Sân bay.
(*) Điểm bán vé:
[1] Cocobay Đà Nẵng, tổ 53 Tân Trà, đường Trường Sa, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn
[2] Sân bay Đà Nẵng, Duy Tân, Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng
[3] Mua vé trên xe
(*) Lưu ý:
– Xe chạy từ 8h – 22h hàng ngày
– Du khách vui lòng đứng tại các trạm buýt theo lộ trình trên để đón xe.
– Khoảng 25 phút/chuyến